หากคุณยังไม่แน่ใจว่าจะซื้อชุดรายเดือนดีหรือไม่ คุณสามารถสั่งจานเดี่ยวได้ตาม "เมนูทดลองทำ" ด้านล่างนี้ พร้อมค่าจัดส่ง 60 บาท และหากซื้อปริมาณมากกว่า 1 ที่ ราคาจะลดลงตามที่ระบุไว้ในหน้าสินค้าด้วยนะคะ!